Junior Chambers International, Puttur | Region - E, Zone XV      Contact : + 91 9379 276 916 / jciputtur2014@gmail.com Member Login
ಜೇಸಿಐ ವಲಯ ಸಂಯೋಜಕರಾಗಿ ಡಾ| ರಾಜೇಶ್ ಬೆಜ್ಜಂಗಳ ನೇಮಕ

ಜೇಸಿಐ ವಲಯ ಸಂಯೋಜಕರಾಗಿ ಡಾ| ರಾಜೇಶ್ ಬೆಜ್ಜಂಗಳ ನೇಮಕ

Date : Tuesday, 22-12-2015

 

Read More

ಜೇಸಿಐ ಪುತ್ತೂರು ಪದಗ್ರಹಣ ಸಮಾರಂಭ

ಜೇಸಿಐ ಪುತ್ತೂರು ಪದಗ್ರಹಣ ಸಮಾರಂಭ

Date : Tuesday, 22-12-2015

 

Read More

Installation of Jc.HGF Purushotham Shetty

Installation of Jc.HGF Purushotham Shetty

Date : Tuesday, 22-12-2015

 

Read More

ಜೇಸಿಐ ಪುತ್ತೂರು: ದ.18ರಂದು ಪದಗ್ರಹಣ

ಜೇಸಿಐ ಪುತ್ತೂರು: ದ.18ರಂದು ಪದಗ್ರಹಣ

Date : Tuesday, 22-12-2015

 

Read More

ಜೇಸಿ ಐ ಪುತ್ತೂರಿಗೆ 'SMILE' ವಲಯ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸೂಪರ್ ಲೋಮ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ಜೇಸಿ ಐ ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ‘SMILE’ ವಲಯ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸೂಪರ್ ಲೋಮ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

Date : Wednesday, 28-10-2015

 

Read More

 'ಸ್ಲೋ ಮೂವಿಂಗ್ ಕಾರ್ ರೇಸ್' ನ ಮಹಿಳಾ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಶಾಂತಾ ರವಿ ಕುಂಟಿನಿರವರಿಗೆ ಪ್ರಥಮ ಬಹುಮಾನ

‘ಸ್ಲೋ ಮೂವಿಂಗ್ ಕಾರ್ ರೇಸ್’ ನ ಮಹಿಳಾ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಶಾಂತಾ ರವಿ ಕುಂಟಿನಿರವರಿಗೆ ಪ್ರಥಮ ಬಹುಮಾನ

Date : Wednesday, 23-09-2015

 

Read More

 'ಸ್ಲೋ ಮೂವಿಂಗ್ ಕಾರ್ ರೇಸ್' ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರವೀಣ್ ಡಿಸೋಜಾರವರು ಪ್ರಥಮ

‘ಸ್ಲೋ ಮೂವಿಂಗ್ ಕಾರ್ ರೇಸ್’ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರವೀಣ್ ಡಿಸೋಜಾರವರು ಪ್ರಥಮ

Date : Wednesday, 23-09-2015

 

Read More

ಜೇಸಿ ಸಪ್ತಾಹದಲ್ಲಿ 'ಸ್ಲೋ ಮೂವಿಂಗ್ ಕಾರ್ ರೇಸ್' ಸ್ಪರ್ಧೆ

ಜೇಸಿ ಸಪ್ತಾಹದಲ್ಲಿ ‘ಸ್ಲೋ ಮೂವಿಂಗ್ ಕಾರ್ ರೇಸ್’ ಸ್ಪರ್ಧೆ

Date : Wednesday, 23-09-2015

 

Read More

ಜೇಸಿ ಸಪ್ತಾಹ ಸಮಾರೋಪ, ಜೇಸಿ ಕುಟುಂಬೋತ್ಸವ, ಸಾಧಕರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ

ಜೇಸಿ ಸಪ್ತಾಹ ಸಮಾರೋಪ, ಜೇಸಿ ಕುಟುಂಬೋತ್ಸವ, ಸಾಧಕರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ

Date : Friday, 18-09-2015

 

Read More

ಸುದ್ದಿಬಿಡುಗಡೆ 14-09-2015, ಪುಟ 3

ಜೇಸಿ ಸಪ್ತಾಹದ ಅಂಗವಾಗಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಸ್ಲೋ ಕಾರ್ ರೇಸ್ ಸ್ಪರ್ಧೆ

Date : Monday, 14-09-2015

Read More

ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಸ್ಲೋ ಕಾರ್ ರೇಸ್ ಸ್ಪರ್ಧೆ

ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಸ್ಲೋ ಕಾರ್ ರೇಸ್ ಸ್ಪರ್ಧೆ

Date : Sunday, 13-09-2015

 

Read More

ಜೇಸಿ ಮುಳಿಯ ನೃತ್ಯೋತ್ಸವ - 2015

ಜೇಸಿ ಮುಳಿಯ ನೃತ್ಯೋತ್ಸವ – 2015

Date : Sunday, 13-09-2015

 

Read More

ಕಾಲೇಜು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಜಿಲ್ಲಾ ನೃತ್ಯ ಸ್ಪರ್ಧೆ

ಕಾಲೇಜು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಜಿಲ್ಲಾ ನೃತ್ಯ ಸ್ಪರ್ಧೆ

Date : Saturday, 12-09-2015

 

Read More

ಸುದ್ದಿಬಿಡುಗಡೆ 12-09-2015, ಪುಟ 4

ಸ್ಲೋ ಕಾರ್ ರೇಸ್ – ಸ್ಪರ್ಧೆ

Date : Saturday, 12-09-2015

Read More

ಜೇಸಿಐ ಇಲಾಖೆ ಪರೀಕ್ಷೆ ತರಬೇತಿ

ಜೇಸಿಐ ಇಲಾಖೆ ಪರೀಕ್ಷೆ ತರಬೇತಿ

Date : Thursday, 10-09-2015

 

Read More

ಪುತ್ತೂರು ಜೇಸಿಐ ಸಪ್ತಾಹದ ಉದ್ಘಾಟನೆ: ಮಹಾಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನ ವಠಾರ ಸ್ವಚ್ಚತೆ

ಪುತ್ತೂರು ಜೇಸಿಐ ಸಪ್ತಾಹದ ಉದ್ಘಾಟನೆ: ಮಹಾಲಿಂಗೇಶ್ವರ ದೇವಸ್ಥಾನ ವಠಾರ ಸ್ವಚ್ಚತೆ

Date : Thursday, 10-09-2015

 

Read More

ಜೇಸಿ ಸಪ್ತಾಹ 2015

ಜೇಸಿ ಸಪ್ತಾಹ 2015

Date : Wednesday, 09-09-2015

   

Read More

ಜೇಸಿ ಮುಳಿಯ ಭಾರತ ನೃತ್ಯೋತ್ಸವ 2015

ಜೇಸಿ ಮುಳಿಯ ಭಾರತ ನೃತ್ಯೋತ್ಸವ 2015

Date : Tuesday, 08-09-2015

 

Read More

ಜೇಸಿಐಯಿಂದ ಇಲಾಖಾ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಉಚಿತ ತರಬೇತಿ

ಜೇಸಿಐಯಿಂದ ಇಲಾಖಾ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಉಚಿತ ತರಬೇತಿ

Date : Thursday, 03-09-2015

 

Read More

ಪುತ್ತೂರು: ಜೇಸಿಐ ವಲಯ 15ರ ಸಾಧನಾಶ್ರೀ, ಉದ್ಯಮರತ್ನ, ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ಪುತ್ತೂರು: ಜೇಸಿಐ ವಲಯ 15ರ ಸಾಧನಾಶ್ರೀ, ಉದ್ಯಮರತ್ನ, ಪ್ರಶಸ್ತಿ

Date : Monday, 31-08-2015

 

Read More

ಪುತ್ತೂರು ಸಿಂಧೂರ ಘಟಕ ಉದ್ಘಾಟನೆ

ಪುತ್ತೂರು ಸಿಂಧೂರ ಘಟಕ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Date : Thursday, 20-08-2015

 

Read More

ಸಿಂಧೂರ ಮಹಿಳಾ ಘಟಕದ ಪದಗ್ರಹಣ ಸಮಾರಂಭ

ಸಿಂಧೂರ ಮಹಿಳಾ ಘಟಕದ ಪದಗ್ರಹಣ ಸಮಾರಂಭ

Date : Tuesday, 11-08-2015

 

Read More

ಈಶದಲ್ಲಿ ಜೇಸಿಐ ವತಿಯಿಂದ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ವಿಕಸನ ತರಬೇತಿ

ಈಶದಲ್ಲಿ ಜೇಸಿಐ ವತಿಯಿಂದ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ವಿಕಸನ ತರಬೇತಿ

Date : Saturday, 08-08-2015

 

Read More

ಆ.9: ಜೇಸಿಐನಿಂದ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ತರಬೇತಿ

ಆ.9: ಜೇಸಿಐನಿಂದ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ತರಬೇತಿ

Date : Thursday, 06-08-2015

 

Read More

ಜೇಸಿಐಯಿಂದ ಬಡ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಉಚಿತ ಪುಸ್ತಕ ವಿತರಣೆ

ಜೇಸಿಐಯಿಂದ ಬಡ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಉಚಿತ ಪುಸ್ತಕ ವಿತರಣೆ

Date : Tuesday, 04-08-2015

 

Read More

ಜೇಸಿಐ ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ವಲಯಾಧ್ಯಕ್ಷರ ಅಧಿಕೃತ ಭೇಟಿ, ಆಟಿದ ಕೂಟ

ಜೇಸಿಐ ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ವಲಯಾಧ್ಯಕ್ಷರ ಅಧಿಕೃತ ಭೇಟಿ, ಆಟಿದ ಕೂಟ

Date : Wednesday, 29-07-2015

 

Read More

ಜೇಸಿಐ 100ನೇ ವರ್ಷ ಗಿಡನೆಟ್ಟು ಹರ್ಷ

ಜೇಸಿಐ 100ನೇ ವರ್ಷ ಗಿಡನೆಟ್ಟು ಹರ್ಷ

Date : Tuesday, 28-07-2015

 

Read More

ಪುತ್ತೂರು ಜೇಸಿರೆಟ್ ಗೆ ‘ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಜೇಸಿರೆಟ್ ವಿಂಗ್’ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ಪುತ್ತೂರು ಜೇಸಿರೆಟ್ ಗೆ ‘ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಜೇಸಿರೆಟ್ ವಿಂಗ್’ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

Date : Tuesday, 28-07-2015

 

Read More

ವಲಯಾಧ್ಯಕ್ಷ ಕೃಷ್ಣಮೋಹನ್ ಅಧಿಕೃತ ಭೇಟಿ

ವಲಯಾಧ್ಯಕ್ಷ ಕೃಷ್ಣಮೋಹನ್ ಅಧಿಕೃತ ಭೇಟಿ

Date : Wednesday, 22-07-2015

 

Read More

ಜೇಸಿಐ ಕುಟುಂಬೋತ್ಸವ, ಸಮ್ಮಾನ

ಜೇಸಿಐ ಕುಟುಂಬೋತ್ಸವ, ಸಮ್ಮಾನ

Date : Friday, 26-06-2015

 

Read More

ವಿಟ್ಲ ಮತ್ತು ಪುತ್ತೂರು ಜೇಸಿಐ ಜಂಟಿ ಸಭೆ

ವಿಟ್ಲ ಮತ್ತು ಪುತ್ತೂರು ಜೇಸಿಐ ಜಂಟಿ ಸಭೆ

Date : Thursday, 25-06-2015

 

Read More

ಜೇಸಿಐ ನೂತನ ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ 'ಸಿಂಧೂರ' ಉದ್ಘಾಟನೆ

ಜೇಸಿಐ ನೂತನ ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ ‘ಸಿಂಧೂರ’ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Date : Wednesday, 24-06-2015

 

Read More

ಜೇಸಿಐ ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ ಸಿಂಧೂರ ಉದ್ಘಾಟನೆ

ಜೇಸಿಐ ಮಹಿಳಾ ಘಟಕ ಸಿಂಧೂರ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Date : Tuesday, 23-06-2015

 

Read More

ಇಂದು ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ಜೇಸಿಐ ರಾಷ್ಟ್ರಾಧ್ಯಕ್ಷರ ಅಧಿಕೃತ ಭೇಟಿ

ಇಂದು ಪುತ್ತೂರಿಗೆ ಜೇಸಿಐ ರಾಷ್ಟ್ರಾಧ್ಯಕ್ಷರ ಅಧಿಕೃತ ಭೇಟಿ

Date : Sunday, 21-06-2015

 

Read More

ಮಧ್ಯಾಂತರ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಪುತ್ತೂರು ಜೇಸಿಐಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಘಟಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

ಮಧ್ಯಾಂತರ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಪುತ್ತೂರು ಜೇಸಿಐಗೆ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಘಟಕ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

Date : Sunday, 21-06-2015

 

Read More

ವಿಶ್ವ ಪರಿಸರ ದಿನಾಚರಣೆಯ ಉದ್ಘಾಟನೆ

ವಿಶ್ವ ಪರಿಸರ ದಿನಾಚರಣೆಯ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Date : Tuesday, 09-06-2015

     

Read More

ನರಿಮೊಗರು: 'ಪರಿಸರ - ನಾವು' ಉಪನ್ಯಾಸ

ನರಿಮೊಗರು: ‘ಪರಿಸರ – ನಾವು’ ಉಪನ್ಯಾಸ

Date : Tuesday, 09-06-2015

 

Read More

ವಿಶ್ವ ಪರಿಸರ ದಿನಾಚರಣೆಯ ಅಂಗವಾಗಿ ಉಪನ್ಯಾಸ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

ವಿಶ್ವ ಪರಿಸರ ದಿನಾಚರಣೆಯ ಅಂಗವಾಗಿ ಉಪನ್ಯಾಸ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Date : Wednesday, 03-06-2015

 

Read More

ಜೇಸಿಐ ಜೇಸಿರೆಟ್ ನಿಂದ ಉಚಿತ ಯೋಗ ತರಬೇತಿ

ಜೇಸಿಐ ಜೇಸಿರೆಟ್ ನಿಂದ ಉಚಿತ ಯೋಗ ತರಬೇತಿ

Date : Tuesday, 26-05-2015

 

Read More

ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಉಚಿತ ಯೋಗ ತರಬೇತಿ

ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಉಚಿತ ಯೋಗ ತರಬೇತಿ

Date : Friday, 22-05-2015

 

Read More

ಉಚಿತ ಮಾಹಿತಿ ಶಿಬಿರ

ಉಚಿತ ಮಾಹಿತಿ ಶಿಬಿರ

Date : Tuesday, 19-05-2015

 

Read More

ರಕ್ತದೊತ್ತಡ ತಡೆಗಟ್ಟುವಿಕೆ - ಮಾಹಿತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

ರಕ್ತದೊತ್ತಡ ತಡೆಗಟ್ಟುವಿಕೆ – ಮಾಹಿತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Date : Saturday, 16-05-2015

 

Read More

ಮೇ 17: ರಕ್ತದೊತ್ತಡದ ಕುರಿತು ಉಪನ್ಯಾಸ

ಮೇ 17: ರಕ್ತದೊತ್ತಡದ ಕುರಿತು ಉಪನ್ಯಾಸ

Date : Friday, 15-05-2015

Read More

ಪ್ರಾರ್ಥನೆಯಿಂದ ಮನಃಶಾಂತಿ ಜತೆಗೆ ವಿಶ್ವಶಾಂತಿ ಸಾಧ್ಯ: ಡಾ| ಬಂಗಾರಡ್ಕ

ಪ್ರಾರ್ಥನೆಯಿಂದ ಮನಃಶಾಂತಿ ಜತೆಗೆ ವಿಶ್ವಶಾಂತಿ ಸಾಧ್ಯ: ಡಾ| ಬಂಗಾರಡ್ಕ

Date : Monday, 04-05-2015

 

Read More

ಸವಣೂರು: ಕಾನನದೊಳಗೆ ಕಲಿಕೆ ಶಿಬಿರ ಸಮರೋಪ

ಸವಣೂರು: ಕಾನನದೊಳಗೆ ಕಲಿಕೆ ಶಿಬಿರ ಸಮರೋಪ

Date : Monday, 04-05-2015

 

Read More

ಪುತ್ತೂರು ಜೇಸಿಯಲ್ಲ್ಲಿ ’ಆರೋಗ್ಯಭಾಗ್ಯ’ ಉಪನ್ಯಾಸ

ಪುತ್ತೂರು ಜೇಸಿಯಲ್ಲ್ಲಿ ’ಆರೋಗ್ಯಭಾಗ್ಯ’ ಉಪನ್ಯಾಸ

Date : Monday, 04-05-2015

 

Read More

ಜೇಸಿಐ ಸಿಎಪಿಪಿ ಛೇರ್‌ಮನ್‌ಶಿಪ್, ಪಾರ್ಲಿಮೆಂಟರಿ ಪ್ರೊಸೀಜರ್ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ

ಜೇಸಿಐ ಸಿಎಪಿಪಿ ಛೇರ್‌ಮನ್‌ಶಿಪ್, ಪಾರ್ಲಿಮೆಂಟರಿ ಪ್ರೊಸೀಜರ್ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ

Date : Monday, 04-05-2015

   

Read More

ಜೇಸಿರೆಟ್ ಘಟಕದಿಂದ ಬೇಸಿಗೆ ಶಿಬಿರ ಕಲಾಸಿರಿ ಉದ್ಘಾಟನೆ

ಜೇಸಿರೆಟ್ ಘಟಕದಿಂದ ಬೇಸಿಗೆ ಶಿಬಿರ ಕಲಾಸಿರಿ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Date : Monday, 20-04-2015

 

Read More

ಜೇಸಿಐಯಿಂದ ಜಾತ್ರಾಗದ್ದೆಯಲ್ಲಿ ನಳಪಾಕ ಉದ್ಘಾಟನೆ

ಜೇಸಿಐಯಿಂದ ಜಾತ್ರಾಗದ್ದೆಯಲ್ಲಿ ನಳಪಾಕ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Date : Friday, 17-04-2015

 

Read More

'ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಭಾಷಣ ಕಲೆ' ಉಚಿತ ತರಬೇತಿ ಶಿಬಿರ ಸಮಾರೋಪ

‘ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಭಾಷಣ ಕಲೆ’ ಉಚಿತ ತರಬೇತಿ ಶಿಬಿರ ಸಮಾರೋಪ

Date : Wednesday, 15-04-2015

 

Read More